Home Uncategorized Unasubiri Nini? Tusua Mapene / Pesa Hapa!!

Unasubiri Nini? Tusua Mapene / Pesa Hapa!!

54
0
SHARE
Unasubiri Nini? Tusua Mapene / Pesa Hapa!!
Unasubiri Nini? Tusua Mapene / Pesa Hapa!!

Unasubiri Nini? Tusua Mapene / Pesa Hapa!!

Angalizo kuanzia chini ya umri wa miaka 18, hairuhusiwi.

Fuata maelekezo hapa chini.

Bofya Hapa

Ukisha fungua bonyeza Utaona form Lazima Ujisajili , Utaona vibox Vitatu Juu weka Inchi yako kwa wa Tz weka Tanzania , Kibox cha chini Chagua Currency weka Dollar Kisha , KIbox kinachofata weka Promo code , Promo code weka 1x_92089  , Kisha Jisajili Yaani

REGISTER

Hapo stage ya kwanza utakuwa umemalza , Hatua ya pili baada ya kufungua account WEKA mtonyo wa Tsh 500 tuu , Utapokea BONUS ya 200% Yaani Utalipwa mara mbili ya pesa uliyo weka. Kisha Cheza au BET utakavyo Ukishinda mchezo wa kwanza TUU utaongezewa Asilimia 100% ya pesa uliyo WEKA , Ukishindwa pia hautaongezewa chochote.

KAZI NI KU BET

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here